Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cắt lỗ 1PN+1 (54m2) giá BTP và sổ 3.1 tỷ, view nội khu hồ bơi

Ngày đăng: 17/04/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhanh căn hộ 1PN+1, giá bán 3.1 tỷ bao thuế phí và 5% sổ, có thể nhận nhà ở ngay!

** Thông tin chi tiết:
- Phân khu: The Beverly, Vinhomes Grand Park, TP. Thủ Đức.
- Loại căn: 1PN+1.
- Diện tích: 54.1m².
- View: Nội khu
- Giá bán: 3.1 tỷ (bao gồm toàn bộ thuế phí và 5% sổ).
- Thanh toán: Đã đóng 100% - Chủ không vay ngân hàng.
- Có thể nhận nhà và dọn vào ở ngay!

* Điểm nổi bật của The Beverly:
- Phân khu cao cấp nhất Vinhomes Q9, hợp tác phát triển cùng Tập đoàn Samty Nhật Bản.
- Tiện ích chuẩn resort: Hồ bơi tràn bờ, phòng gym và khu vui chơi trẻ em trong nhà, lounge, công viên nội khu.
- Kết nối trực tiếp công viên 36ha và trung tâm thương mại Vincom Mega Mall.
- Đầy đủ trường học Vinschool, bệnh viện Vinmec, VinBus nội khu.

= Liên hệ 0988711362 để xem nhà thực tế và nhận tư vấn giỏ hàng giá tốt.

(Giá đã bao gồm toàn bộ thuế, phí sang nhượng thanh toán linh hoạt, hỗ trợ thủ tục nhanh gọn.)

Xem thêm

Liên hệ:

098 871 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

1 PN
54.1 m²
57,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Đức Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cắt lỗ 1PN+1 (54m2) giá BTP và sổ 3.1 tỷ, view nội khu hồ bơi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.