Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 3PN, 2WC, 95m2 tại Homyland Riverside, Nguyễn Duy Trinh, Q2, HCM, 4,65 tỷ VND

Ngày đăng: 14/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CC tại Homyland Riverside tọa lạc ở vị trí đắc địa, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

- Diện tích rộng rãi 95m2 với 3PN và 2WC.
- Hướng cửa chính Nam, ban công Bắc, đón nắng và gió tự nhiên.
- Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách riêng.
- Giá hấp dẫn chỉ 4,65 tỷ VND, cơ hội đầu tư tuyệt vời.
- Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình.

Gần các tiện ích: gần trường học, gần chợ sạch 24h, có công viên Melosa Garden và công viên Phường Phú Hữu.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà: 0352823485 Ms Mỹ.

Xem thêm

Liên hệ:

035 282 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
48,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Homyland Riverside (HomyLand 3), Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
MM

Ms Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 3PN, 2WC, 95m2 tại Homyland Riverside, Nguyễn Duy Trinh, Q2, HCM, 4,65 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.