Tin đăng đã hết hạn.

Độc Quyền Ưu Đãi Chiết Khấu từ chủ đầu tư, nhiều căn hộ Vinhomes Grand Park Giá Tốt Nhất Thị Trường

Ngày đăng: 14/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí _ SĐT: 0969. 965. 606 (Zalo CV Nam)

- Thanh toán giãn cách đến 480 ngày, chia làm 11 đợt linh hoạt.
- Tặng ngay voucher nội thất lên đến 250 triệu đồng
- Ưu đãi tài chính đặc biệt dành cho khách hàng vay vốn.

Công Thành Hưng Land độc quyền rất nhiều căn hộ giá tốt, tha hồ để quý khách lựa chọn theo nhu cầu!
- Studio từ 1.5 tỷ
- 1PN từ 1.8 tỷ
- 2PN từ 2.3 tỷ
- 3PN từ 2.85 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

096 996 ****

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 2 WC
67.8 m²
39,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Độc Quyền Ưu Đãi Chiết Khấu từ chủ đầu tư, nhiều căn hộ Vinhomes Grand Park Giá Tốt Nhất Thị Trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.