Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp The Estella Q2 148m2, 3Pn, sổ hồng, full nội thất , 14,8 tỷ

Ngày đăng: 09/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ The Estella quận 2,
Diện tích 148m2
Gồm 3PN, 3WC, ban công, phòng khách , phòng bếp
1. Tiện ích nội khu:
Hồ bơi tràn bờ, phòng gym, yoga với trang thiết bị hiện đại.
Khu vui chơi trẻ em trong nhà và ngoài trời.
Công viên cây xanh, vườn thư giãn giúp cư dân có không gian sống thoải mái, gần gũi thiên nhiên.
Khu ăn uốngngoài trời BBQ phục vụ các buổi tiệc gia đình và bạn bè.
Sảnh lounge sang trọng dành cho cư dân tiếp khách.
Siêu thị, nhà hàng, café ngay trong khuôn viên, tiện lợi cho nhu cầu mua sắm, ăn uống.
Hệ thống an ninh 24/7, kiểm soát ra vào bằng thẻ từ, camera giám sát.

2. Tiện ích ngoại khu:
Gần siêu thi BigC, MegaMall, trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Thảo Điền, chỉ vài phút đi bộ.
Gần tuyến Metro số 1 (Bến Thành - Suối Tiên).
Gần trường học quốc tế như BIS, ISHCMC, AIS... phù hợp cho gia đình có con nhỏ.
Kết nối nhanh với trung tâm Quận 1, Quận Bình Thạnh, Quận 9 qua Xa lộ Hà Nội.

The Estella quận 2 là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sống trong không gian hiện đại, tiện nghi, và có sự kết nối tốt với các khu vực trung tâm TP.HCM.
Giá 14,8 tỷ
Liên hệ: Hoàng Điền 0933 875 786 (phone, zalo)

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI BÁN VÀ CHO THUÊ CĂN HỘ MASTERI THẢO ĐIỀN

Xem thêm

Liên hệ:

093 387 ****

Vị trí bản đồ

14,8 tỷ

3 PN, 3 WC
148 m²
100 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Estella, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
HM

Huan Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp The Estella Q2 148m2, 3Pn, sổ hồng, full nội thất , 14,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.