Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Duplex (C.12a.13) 3PN, 3WC, 147,25m2 tại Fiato Uptown, Tam Phú, Thủ Đức, giá 8 tỷ VND

Ngày đăng: 03/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Fiato Uptown, Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Quận Thủ Đức, TP.HCM, với diện tích 147,25m2, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

- 3 phòng ngủ rộng rãi +
- 3 phòng tắm hiện đại +
- Với 3 ban công hướng Tây Bắc thoáng mát +
- Nội thất cơ bản +
- Giá bán hấp dẫn: ~8 tỷ VND +

Điểm cộng:
- Căn hộ được thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống, mang đến sự tiện nghi và thoải mái cho các thành viên trong gia đình. Sống tại đây, cư dân còn được tận hưởng không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên.
- Tiềm năng đầu tư tăng trưởng mạnh mẽ: Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa tại Thủ Đức, căn hộ duplex hứa hẹn mang lại lợi nhuận cao trong tương lai, gia tăng giá trị tài sản bền vững.

Điểm trừ:
- Duplex - căn hộ 2 tầng độc bản, loại hình khan hiếm với số lượng ít. Duplex giá chỉ 54 triệu đồng/m2 lại càng hiếm hơn.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện Thành phố Thủ Đức +
- Siêu thị Bách Hóa Xanh 388 Tô Ngọc Vân +
- Winmart+ +
- Trường Tiểu học Nguyễn Trung Trực +
- Trường THCS Linh Đông +
- Trường Mầm non Việt Anh +

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ:
Nguyên Chương - 0814832328

Xem thêm

Liên hệ:

081 483 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao

Vị trí bản đồ

8 tỷ

3 PN, 3 WC
147.25 m²
54,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Fiato Uptown, Đ. Tô Ngọc Vân, P. Tam Phú, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CD

Chương Dkrs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Duplex (C.12a.13) 3PN, 3WC, 147,25m2 tại Fiato Uptown, Tam Phú, Thủ Đức, giá 8 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.