Tin đăng đã hết hạn.

Kẹt Vốn Xoay Làm Ăn Cần Bán Căn Hộ Cantavil Q2,Có Sổ Hồng

Ngày đăng: 08/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư cao cấp tại Cantavil An Phú, Quận 2, TP.HCM, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.
Với diện tích 71m2, căn hộ gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, thích hợp cho các hộ gia đình hoặc những người tìm kiếm không gian rộng rãi.

- Giá bán: 1,95 tỷ VND.
- Diện tích: 71m2.
- Số phòng ngủ: 2PN.
- Số phòng tắm: 2WC.
- Pháp lý: pháp lý đầy đủ.

Điểm đặc sắc:
+ Căn hộ được thiết kế hiện đại, thoáng mát, ánh sáng tự nhiên tràn ngập.
+ Tiện ích nội khu đa dạng, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
+ An ninh 24/7, đảm bảo sự an toàn cho cư dân.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện nghi như:
+ Gần công viên Thanh Niên, công viên Phước Bình, lý tưởng cho những buổi đi dạo hay thể thao.
+ Siêu thị mini The Vistar và siêu thị Genshai gần kề.
+ Trường tiểu học An Bình và trường Quốc tế Anne Hill, giúp thuận tiện cho việc học của trẻ.

Để biết thêm thông tin và được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Bảo Huy qua số điện thoại 0785373004.

Xem thêm

Liên hệ:

078 537 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
27,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
BH

Bảo Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kẹt Vốn Xoay Làm Ăn Cần Bán Căn Hộ Cantavil Q2,Có Sổ Hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.