Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH Studio tại Vinhomes Grand Park, 1,45 tỷ, 33m2, Q9, HCM

Ngày đăng: 30/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đây là căn hộ Studio tại Vinhomes Grand Park, Long Thạnh Mỹ, Q9, HCM. Với diện tích chỉ 33m2, căn hộ này có thiết kế thông minh, nội thất đầy đủ với những món đồ cơ bản như giường, tủ quần áo và bàn ghế. Hướng cửa chính là Đông Bắc và ban công Tây Nam, cho ánh sáng tự nhiên tràn ngập không gian sống. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Khu vực xung quanh:
Gần các siêu thị như mẹ bầu & em bé con cưng, bách hóa xanh 248 Nguyễn Văn Tăng, bách hóa xanh 807 Nguyễn Xiển. Hệ thống trường học như trường THPT Nguyễn Huệ, trường THCS Trường Thạnh cũng rất gần.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Thu Thuận - 0375572596.

Xem thêm

Liên hệ:

037 557 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

1 PN, 1 WC
33 m²
43,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
0

0375572596

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán CH Studio tại Vinhomes Grand Park, 1,45 tỷ, 33m2, Q9, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.