Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ góc 2 mặt tiền đường Vành Đai 2. 110,7m, 3PN. Chung cư The Navita, Tam Bình, TP Thủ Đức

Ngày đăng: 28/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 110,7m2, 3PN (căn góc 2 mặt tiền Đường Vành Đai 2) chung cư The Navita tọa lạc tại đường Vành Đai 2, phường Tam Bình, Tp Thủ Đức.

- Căn hộ được thiết kế với nội thất tiện nghi, sang trọng, hiện đại (600 triệu).
- Căn góc hướng Đông Tứ Trạch nhìn toàn cảnh đường Vành Đai 2, hiếm có.
- Diện tích: 110,7 m.
- Tầng: 12.02.
- Số phòng ngủ: 2PN.
- Số phòng tắm: 2WC, có bồn tắm.
- Pháp lý: Sổ hồng năm 2024.
- Giá: 4,5 tỷ.
(Xem hình thực tế).

Điểm cộng:
- Căn hộ có phong thủy tốt, tạo cảm giác bình yên cho cư dân.
- Khu phức hợp Lan Phương Garden rộng 8,4 ha, với đầy đủ tiện ích như trung tâm thương mại, công viên, giúp nâng cao chất lượng cuộc sống.

Giới thiệu dự án:
- Dự án The Navita được đầu tư bởi Lan Phương Group, với thiết kế sang trọng và hiện đại.
- Khu căn hộ gồm 120 căn, với các diện tích từ 87m đến trên 300m. Với số lượng căn hộ ít nên rất thuận lợi cho việc lên xuống, không gian riêng tư.
- Vị trí dự án thuận lợi, chỉ cách trung tâm thành phố 2,7km qua Quốc lộ 13.

Gần dự án có nhiều tiện ích như:
- Cách trường học: Trường mầm non Việt Anh, Blue Sky Kindergarten - Sunview Town.
- Cách chợ: Chợ đầu mối 360m, chợ Tam Bình 1km, chợ Thủ Đức 2,5km.
- Cách bệnh viện: 1km đến bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc, 4km đến Đại học Quốc Gia TP. HCM.

Liên hệ chính chủ: 0945 122 369 - Đức Dũng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 512 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
110.7 m²
40,65 triệu/m²

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ góc 2 mặt tiền đường Vành Đai 2. 110,7m, 3PN. Chung cư The Navita, Tam Bình, TP Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.