Tin đăng đã hết hạn.

Chủ ngủ kế bên, gửi bán căn Moonlight Residences

Ngày đăng: 01/04/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán căn Moonlight Residences
- 1 PN diện tích 49.5m2
- 2 PN diện tích 66m2
Đơn giá chỉ 48.9 triệu/m2

Xem thêm

Liên hệ:

093 293 ****

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

1 PN
66 m²
50,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Moonlight Residences, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Tc

Tên chưa cung cấp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chủ ngủ kế bên, gửi bán căn Moonlight Residences - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.