Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng ngoại giao masteri, lumiere tốt nhất t3, ck 9,5%, tặng pql đến t12/2028, đóng 10% nhận nhà

Ngày đăng: 23/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ 2PN MASTERI - GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG
Chiết khấu khủng 9,5% Mức ưu đãi hấp dẫn giúp bạn sở hữu căn hộ với giá tốt nhất
Thanh toán chỉ 10% nhận nhà ngay Cơ hội an cư lý tưởng mà không cần áp lực tài chính
Miễn phí quản lý đến hết tháng 12/2028 Tiết kiệm chi phí trong thời gian dài
Liên hệ ngay GDKD: 0934050795 để tham quan thực tế hoàn toàn miễn phí

THÔNG TIN CĂN HỘ NỔI BẬT
Loại căn hộ: 2 phòng ngủ, diện tích 75m.
Giá bán: Chỉ từ 4,3 4,7 tỷ đồng (đã bao gồm toàn bộ chi phí, không phát sinh).
Giỏ hàng, tầng giá tốt:
Tòa A: Tầng 03, 08, 12, 17
Tòa B: Tầng 06, 10, 15, 18
Tòa C: Tầng 05, 12, 17, 19
Tòa D: Tầng 03, 09, 18, 20, 28
Tòa E: Tầng 04, 06, 18, 20
Bàn giao: Full nội thất cơ bản từ chủ đầu tư, bancon cửa sổ Full kính thoáng đãng, đón sáng tự nhiên.
Liên hệ ngay: 0934050795 Trung Hiếu Realty để nhận tư vấn chi tiết và bảng giá đầy đủ

CHÍNH SÁCH THANH TOÁN SIÊU ƯU ĐÃI
Đặt cọc chỉ 50 triệu/căn Giữ chỗ căn đẹp nhất
Thanh toán 10% Nhận nhà ngay
Thanh toán linh hoạt:
- Hoàn tất trong 30 ngày để nhận ngay mức chiết khấu cao nhất.
- Giãn tiến độ đến tháng 12/2025 giúp giảm áp lực tài chính.
- Vay ngân hàng với ưu đãi 18 tháng không lo lãi suất, Miễn gốc đến 31/8/2027, miễn lãi đến 03/2026
Gọi ngay: 0934050795 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này.

VÌ SAO NÊN ĐẦU TƯ NGAY HÔM NAY?
Vị trí đắc địa:
Nằm trong khu Compound cao cấp, cạnh Vincom Mega Mall sầm uất.
Gần công viên VinWonder Công viên nước lớn nhất Đông Nam Á.
Tiện ích đỉnh cao:
Hồ bơi phi thuyền độc đáo, phòng gym hiện đại, sân thể thao đa năng.
Khu vui chơi trẻ em, trường học Vinschool, bệnh viện Vinmec, xe buýt Vinbus tiện lợi.
Giá trị vượt trội:
Chiết khấu hấp dẫn Giá trị tăng trưởng cao.
Tiềm năng sinh lời lớn từ đầu tư dài hạn hoặc khai thác cho thuê.
Nhanh tay liên hệ: 0934050795 để đặt lịch tham quan ngay hôm nay

Em đang quản lý giỏ hàng đa dạng các loại căn từ 01 phòng ngủ đến 03 phòng ngủ, duplex, penthouse, shophouse với mức giá tốt nhất và chính sách ưu đãi nhất
Đây là thời điểm vàng để sở hữu căn hộ Masteri Centre Point và Lumiere Boulevard để ở hoặc đầu tư với nhiều dư địa tăng giá và khai thác dòng tiền tốt vì:
Cú hích hạ tầng khi đường Vành Đai 3 thông xe vào 06/2026, kết nối trung tâm TPHCM và các tỉnh lân cận nhanh chóng, thu hút lượng lớn cư dân về ở.
Sân bay Long Thành dự kiến vận hành chuyến bay thương mại đầu tiên vào ngày 09/2026, Masteri sẽ là lựa chọn hàng đầu cho chuyên gia và Cán bộ nhân viên làm việc tại Sân bay với tiêu chuẩn sống cao về thuê hoặc mua ở.
Chủ đầu tư đang áp dụng các chính sách cực kỳ tốt: Tặng full nội thất, tặng phí quản lý đến Tháng 12/2028, chiết khấu cao lên đến 9.5%, có hỗ trợ vay ngân hàng.
Anh/chị liên hệ ngay PKD 0934050795 để đặt lịch xem nhà thực tế miễn phí và chọn được những căn hộ ưng ý nhất, với giá và chính sách tốt nhất

ĐỘI NGŨ CHUYÊN NGHIỆP ĐỒNG HÀNH CÙNG BẠN
Trung Hiếu Realty - Giám đốc dự án.
Văn phòng bán hàng: T12 - 06 khu Manhattan, Vinhomes Grand Park.

Xem thêm

Liên hệ:

093 405 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4,33 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
58,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumiere Boulevard, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TR

Trung Hiếu Realty

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng ngoại giao masteri, lumiere tốt nhất t3, ck 9,5%, tặng pql đến t12/2028, đóng 10% nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.