Tin đăng đã hết hạn.

Cần Ra Hàng Để Vốn Làm Ăn Bán Căn Hộ Opal Garden Q.Thủ Đức,Có Sổ Hồng

Ngày đăng: 25/03/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Opal Garden, 20, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, TP.HCM, là một căn hộ chung cư hiện đại với thiết kế tiện nghi và không gian sống lý tưởng.
Căn hộ này có diện tích 71m2, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái.

+ 2PN rộng rãi, thoáng mát, phù hợp cho gia đình nhỏ.
+ 2WC hiện đại, tiện lợi cho sinh hoạt hàng ngày.
+ Giá bán:1tỷ645

Căn hộ này không chỉ nổi bật với thiết kế hiện đại mà còn mang lại cuộc sống tiện nghi với các tiện ích xung quanh. Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho việc nghỉ ngơi và thư giãn. Cư dân sẽ được tận hưởng không gian sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên.

Khu vực xung quanh:
- Gần trạm y tế phường 13, quận Bình Thạnh.
- Bệnh viện đa khoa Gia Định.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh và Winmart+ chỉ trong vài phút đi bộ.
- Công viên khu phố 1 và công viên chung cư Opal Riverside.
- Trường mầm non Wisdomland và trường tiểu học Bình Quới Tây.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một căn hộ tuyệt vời như thế này. Để biết thêm thông tin và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Bảo Huy qua số điện thoại 0328322444.

Xem thêm

Liên hệ:

032 832 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
23,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Opal Garden, P. Hiệp Bình Chánh, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TB

Trịnh Thái Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Cần Ra Hàng Để Vốn Làm Ăn Bán Căn Hộ Opal Garden Q.Thủ Đức,Có Sổ Hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.