Tin đăng đã hết hạn.

Block C Căn 2PN rẻ nhất. Ký HDMB trực tiếp CDT. Giá chỉ 4.028 tỷ (có VAT). LH 0906.888.211

Ngày đăng: 19/03/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán căn 2PN rẻ nhất dự án Elysian - giá gốc chỉ 4.028 tỷ có VAT, chênh nhẹ.

Thông tin căn hộ:
- Diện tích: 79.55m2
- Thiết kế: 2PN 2WC
- Giá gốc: 4.028 tỷ (có VAT) + chênh nhẹ
- Tầng trung view trực diện về trung tâm TPHCM. Đặc biệt là tầng có khu Vườn Trên Không - Pocket Garden, 1 trong những điểm nhấn của Elysian. Chỉ vài bước chân để đi bộ đến khu Pocket Garden này.

Phương thức thanh toán:
- Đợt 1: tiến hành thủ tục sang tên VBTT từ bên Bán sang bên Mua
- Đợt 2: ký HĐMB - tháng 6/2025. Thanh toán đủ 5%, bao gồm số tiền cọc Đợt 1
- Đợt 3: Tháng 2/2026. Thanh toán thêm 10%. (tổng 15%)
- Đợt 4: Tháng 10/2206. Thanh toán thêm 15%. (tổng 30%)
- Đợt 5: Nhận nhà - Quý III/2027. Thanh toán thêm 35% (tổng 65%)
- Đợt 6 - 7: Cách nhau 3 tháng/đợt so với đợt 5. Thanh toán thêm 15% / đợt.
- Đợt 8: Nhận sổ. Thanh toán 5% cuối cùng.

Cơ hội đầu tư đón đầu khi khách hàng mua ngay từ bây giờ sẽ ký HĐMB trực tiếp với CDT, tỷ suất lợi nhuận đầu tư tới cuối năm 2025 từ mức 50% - 70%.

Mọi thông tin chi tiết, Quý khách vui lòng liên hệ PKD CDT Gamuda Land: 0906.888.211 (zalo/viber)

Xin cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 688 ****

Vị trí bản đồ

4,03 tỷ

2 PN, 2 WC
79.55 m²
50,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LS

Lê Quốc Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Block C Căn 2PN rẻ nhất. Ký HDMB trực tiếp CDT. Giá chỉ 4.028 tỷ (có VAT). LH 0906.888.211 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.