Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH tại Sunview Town, 1,92 tỷ, 57m2, 2PN, 2WC

Ngày đăng: 14/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.
- Căn hộ 2PN,2WC, và không gian thoáng đãng.
- Giá chỉ 1,92 tỷ VND, quá hời cho một cuộc sống tiện nghi.
- Khu vực nội khu có hồ bơi, công viên vui chơi trẻ em, Siêu thị, Trường mầm non, lớp dạy nhạc, vẽ,...
- Cảm giác sống giữa thiên nhiên nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi.

Địa điểm xung quanh:
- Gần Siêu Thị Co.op Tam Bình, Bệnh viện Thành phố Thủ Đức, BVQT Hạnh Phúc,...

Giới thiệu dự án:
- Sunview Town nằm ở Đường Gò Dưa, Hiệp Bình Phước, TP.Thủ Đức, TP.HCM do Tập đoàn Đất Xanh phát triển.
- Dự án gồm 4 block, nhà cao 18 tầng, với tổng số 1.603 căn hộ từ 46m2 đến 101m2.
- Tện ích đa dạng như công viên nội khu, đường dạo bộ ven sông, coffee, spa, gym,...

Liên hệ: 0853 155 145

Xem thêm

Liên hệ:

090 975 ****

Vị trí bản đồ

1,92 tỷ

2 PN, 2 WC
57 m²
33,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunview Town, Đ. Gò Dưa, P. Hiệp Bình Phước, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trần Thị Hương Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH tại Sunview Town, 1,92 tỷ, 57m2, 2PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.