Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 1PN+ rẻ nhất Origami, DT47m2, giá 2.090 tỷ, view thoáng mát, nhà mới vô ở ngay, Vinhomes Q9

Ngày đăng: 18/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Bán căn 1PN + 1WC cam kết giá rẻ nhất khu Origami, dự án Vinhomes Grand Park Quận 9, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 47m, thông thủy 43m.
- Chủ nhà thiện chí bán, cam kết giá rẻ nhất khu Origami, chỉ 2.090 tỷ bao sang tên.
- Mua bán công chứng sang tên ngay.
- Nhà nội thất cơ bản, nhà mới vô ở ngay.
- View thoáng mát.
- Tiện ích dự án đầy đủ, gần tiện ích Vincom, công viên, khu vui chơi Vinwonder, quảng trường...
- Gọi ngay 0986 720 097 em Tuấn để đi xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

098 672 ****

Vị trí bản đồ

2,09 tỷ

1 PN, 1 WC
47 m²
44,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
VT

Võ Phương Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 1PN+ rẻ nhất Origami, DT47m2, giá 2.090 tỷ, view thoáng mát, nhà mới vô ở ngay, Vinhomes Q9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.