Tin đăng đã hết hạn.

New City - Bán căn 3PN 86m2 View sông vĩnh viễn duy nhất đang chào bán 6.6 Tỷ trống sẵn xem nhà 247

Ngày đăng: 15/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chung cư New City Thủ Thiêm tọa lạc tại Đường Mai Chí Thọ, p Bình Khánh, Q.2, TP.HCM là nơi lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Giá chỉ 6,6 tỷ cho 86m2, căn hộ này được thiết kế với phong thủy tốt, hướng Tây Bắc cho cửa chính và Đông Nam cho ban công, mang lại nguồn năng lượng tích cực cho gia đình.

Không chỉ có thiết kế đẹp, New City Thủ Thiêm còn sở hữu nhiều tiện ích nội khu như vườn BBQ, công viên nội khu, khu trung tâm sinh hoạt cộng đồng, nhà trẻ, khu trung tâm mua sắm thương mại.

**Địa điểm xung quanh**
- Siêu thị mẹ bầu và em bé Con Cưng
- Công viên Bình Khánh
- Trường tiểu học Pathway School

**Giới thiệu dự án**
- Vị trí: Phân khu 7 khu đô thị mới Thủ Thiêm, p Bình Khánh, Q.2, TP.HCM
- Chủ đầu tư: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Thuận Việt
- Tiện ích: Vườn BBQ, công viên nội khu, khu trung tâm sinh hoạt cộng đồng, nhà trẻ, khu trung tâm mua sắm thương mại
- Thiết kế: 4 tòa tháp căn hộ cao cấp, với mỗi tháp mang đến không gian sống đẳng cấp

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số 0923939391 và Cao Sinh.

Xem thêm

Liên hệ:

092 393 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

3 PN, 2 WC
86 m²
76,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
New City Thủ Thiêm, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
CS

Cao Nhật Sinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết New City - Bán căn 3PN 86m2 View sông vĩnh viễn duy nhất đang chào bán 6.6 Tỷ trống sẵn xem nhà 247 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.