Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng căn hộ 1pn giá cực tốt, dt 54,93m2 giá chi 6 tỷ 480. lh ngay 0906699169 chốt căn.

Ngày đăng: 09/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Có việc cần nên muốn chuyển nhượng căn hộ 1pn Eaton Park - Mặt tiền Mai Chí Thọ Phường An Phú, Quận 2, TP. HCM.
- Diên tích: 54,93m - 1PN - 1WC.
- Giá: 6 tỷ 480 bao thuế phí sang tên.
- Đã thanh toán 5% cho CĐT, hợp đồng công chứng sang tên ngay.
- Pttt giãn chỉ 5%/đợt/6 tháng.

Ngoài ra em còn giỏ hàng chuyển nhượng 1pn giá cực tốt thích hợp Đầu Tư- Cho Thuê- An Cư.
+ A6.01 giá all in 6 tỷ 750
+ A6.05 giá all in 7 tỷ 250 (view nội khu hồ bơi)
+ A5.1x.05 giá all in 6 tỷ 480 HOT DEAL
+ A5.05 giá all in 6 tỷ 5 HOT DEAL
+ A1.01 giá all in 6 tỷ 8 HOT DEAL
Thanh toán cực giãn chỉ 5%/đợt/6 tháng.
--------------
* 6 lí do nên sở hữu căn hộ Eaton Park:
1/ Pháp lý vững chắc, an toàn - đủ điều kiện ký HĐMB ngay đợt thanh toán đầu tiên.
2/ Tiềm năng sinh lời rõ nét với vị trí đắc địa & hạ tầng giao thông chuẩn bị hoàn thiện: Nút giao An Phú, tuyến ga Metro, sân vận động Quốc Tế Rạch Chiếc.
3/ Chính sách hỗ trợ thanh toán từ CĐT cực kỳ nhẹ nhàng, chỉ 30% trong 3 năm đầu.
4/ Chiết khấu khủng cho đợt mở bán đầu tiên tháp A3 - A4.
5/ Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp, phù hợp để ở và cho thuê.
6/ Chủ đầu tư quốc tế Gamudaland Uy tín - kinh nghiệm - tài chính mạnh.

* Thông tin tổng quan:
- Vị trí: Mặt tiền đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, TP. HCM.
- Diện tích đất: 3.76 hecta.
- Quy mô: Bao gồm 6 block căn hộ cao từ 29 đến 39 tầng với tổng số 1.968 căn hộ cao cấp, 12 penthouse và 20 căn shophouse.
- Diện tích căn hộ: Từ 51m đến 140m với thiết kế từ 1PN đến 3PN - Duplex - Penthouse - Shophouse.
- Đơn vị quản lý: Savills.
- Hình thức sở hữu: Sổ hồng sở hữu lâu dài.
- Thời gian dự kiến bàn giao nhà: Quý 1/2028.
------------------
Anh chị có nhu cầu liên hệ e Hoàng : 0906699169 (Call, zalo).
Nhận ký gửi, tìm căn theo nhu cầu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 669 ****

Vị trí bản đồ

6,48 tỷ

1 PN, 1 WC
54.93 m²
117,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phạm Ngọc Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng căn hộ 1pn giá cực tốt, dt 54,93m2 giá chi 6 tỷ 480. lh ngay 0906699169 chốt căn. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.