Tin đăng đã hết hạn.

Chuyên bán CH sân vườn Estella Heights siêu đẹp em Ngọc 0938228655

Ngày đăng: 04/03/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

"Vì lý do cần tiền, gia đình chúng tôi cần sang nhượng lại căn hộ sân vườn The Estella Heights, P. An Phú, Q2, TP. Hồ Chí Minh, diện tích tim tường: 145m2, sân vườn 20m2, nhà full nội thất đã bao gồm hệ thống bếp của hãng Hafele, 3 máy lạnh của Daikin.
Căn hộ sân vườn, view cực thoáng, nhìn ra hồ bơi.

Ưu điểm dự án Estella Heights.
Hầm để xe rộng rãi, mỗi căn hộ đều được cam kết có 1 chỗ để xe.
Phong cách sống nghỉ dưỡng đẳng cấp với nhiều tiện ích hiện đại: Hai hồ bơi 50m, hồ bơi lười, hồ bơi trẻ em, đường chạy bộ dài 400m, thảm tập golf, vườn trên cao, phòng giải trí, phòng đa năng, phòng chiếu phim, phòng tập thể dục và nhiều tiện ích khác.
Thông gió và chiếu sáng tự nhiên cho khu vực sảnh và hành lang.
Khuôn viên xanh cho không gian sống nghỉ dưỡng hiện đại.
Không gian sống biệt lập với dịch vụ an ninh 24/24 và nguồn điện dự phòng 100%.

Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ Ms Ngọc 0938228655 (Zalo, Viber), xem nhà 24/7, hỗ trợ quý khách trong quá trình mua nhà từ A - Z.

Cám ơn anh/chị đã xem tin. Chúc anh/chị chọn được căn hộ ưng ý.

Xem thêm

Liên hệ:

093 822 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

26 tỷ

165 m²
157,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Estella Heights, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Ánh Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyên bán CH sân vườn Estella Heights siêu đẹp em Ngọc 0938228655 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.