Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn 2PN 64m2 view nội khu giá chỉ 4,38 tỷ bao VAT LH 0916669791

Ngày đăng: 03/03/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Căn 2PN tầng trung Diện tích 64m2
- Bán nhanh 4,38 tỷ đã bao VAT
- thanh toán nhẹ sang tên ngay
Giá cực kỳ tốt vị trí đẹp Anh Chị quan tâm gọi ngay em Thanh ak 0916669791
Ngoài ra em Thanh nhận ký gửi chuyển nhượng và kiếm căn phù hợp theo nhu cầu khách hàng
cam kết không kê chênh và bảo mật thông tin ak
Em xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

091 666 ****

Vị trí bản đồ

4,38 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
68,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
KT

Kim Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn 2PN 64m2 view nội khu giá chỉ 4,38 tỷ bao VAT LH 0916669791 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.