Tin đăng đã hết hạn.

Chốt mua ngay căn 3 PN view sông lầu cao Lumiere Riverside Quận 2, giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 27/02/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Phòng kinh doanh cập nhật thông tin hot căn 3 PN view sông lầu cao, giá bán tốt nhất thị trường Lumiere Riverside Quận 2.

* Thông tin căn 3 phòng ngủ Lumiere Riverside, view sông, lầu cao, giá 12.8 tỷ bao hết.
- Kết cấu: 3PN + 2WC.
- Diện tích: 93.2m2.
- Giá tốt nhất: 12.8 tỷ bao hết (có thương lượng cho khách thiện chí).
- Tầng cao, view sông.
- Nội thất chủ đầu tư có rèm.
- Miễn phí quản lý 5 năm.
- Ngoài ra phòng kinh doanh còn nắm giữ giỏ hàng căn hộ điển hình 1PN, 2PN, 3PN và căn hộ đẳng cấp cao như sky villa, penthouse Lumiere Riverside giá vô cùng hấp dẫn ạ.

Quý khách liên hệ Thanh Nga: 0903 436 469 / 0902 621 169 (điện thoại/ Zalo/Viber /SMS) để biết chi tiết ạ.
- Bên em có sẵn đội ngũ pháp lí với kinh nghiệm nhiều năm sẽ hỗ trợ khách hàng tất cả các giấy tờ, thủ tục sang nhượng trong quá trình mua bán.
- Hotline xem nhà thực tế - tư vấn miễn phí: Liên hệ Thanh Nga: 0903 436 469 / 0902 621 169 (Điện thoại/ Zalo/Viber /SMS).

* Thông tin khu căn hộ Lumiere Riverside:
- Địa chỉ: Mặt tiền đường Xa lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2 (TP Thủ Đức), TP HCM.
- Đã bàn giao nhà từ tháng 12/2023.
- Chủ đầu tư uy tín và danh tiếng: Tập đoàn Masterise Homes.
- Pháp lý: Sổ hồng (sở hữu lâu dài với người Việt Nam)/ Sở hữu 50 năm đối với người nước ngoài.
- Ban quản lý khu căn hộ Turner (Bắc Mỹ) Đơn vị quản lý đẳng cấp nhất.
- Lumiere đang được miễn phí phí quản lí 5 năm kể từ thời gian bàn giao nhà.
- Lumiere Riverside có đầy đủ các tiện ích hạng sang cao cấp như: Hồ bơi, xông hơi sauna, BBQ, khu vui chơi cho trẻ em, nhà hàng sang trọng, phòng gym, yoga, sân tennis, Trung tâm thương mại,...

Xem thêm

Liên hệ:

090 343 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

3 PN, 2 WC
93.2 m²
137,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Ms Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chốt mua ngay căn 3 PN view sông lầu cao Lumiere Riverside Quận 2, giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.