Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 3PN tòa A5 lầu cao view đẹp nhất dự án

Ngày đăng: 26/02/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Khách em gửi bán lại căn hộ 3PN toà A5 lầu cao, view khu liên hợp thể thao Rạch chiếc.
Tiến độ thanh toán chỉ 5%. Đảm bảo đây là căn PN view đẹp nhất và có giá tốt nhất dự án.

Ngoài ra nếu AC quan tâm các loại sản phẩm khác thì Gamuda Land đang còn nhiều sản phẩm khác như sau:

* Các loại căn hộ:
+ 3PN: 105m2, 128m, 135m - thanh toán 999tr ký HĐMB.
+ Penthouse/Shophouse.

* Thanh toán chỉ 5% ký HĐMB.
* Trong 3 năm đầu tổng thanh toán chỉ 30% (ko vay ngân hàng) - trả 5% trong mỗi 6 tháng.
* Với phương án Vay ngân hàng: CĐT hỗ trợ lãi suất 18 tháng sau khi bàn giao căn hộ.

* 6 lí do nên sở hữu căn hộ Eaton Park:
1/ Pháp lý vững chắc, an toàn - đủ điều kiện ký HĐMB ngay đợt thanh toán đầu tiên.
2/ Tiềm năng sinh lời rõ nét với vị trí đắc địa & hạ tầng giao thông chuẩn bị hoàn thiện: Nút giao An Phú, tuyến ga Metro, sân vận động Quốc Tế Rạch Chiếc.
3/ Chính sách hỗ trợ thanh toán từ CĐT cực kỳ nhẹ nhàng, chỉ 30% trong 3 năm đầu.
4/ Chiết khấu khủng cho đợt mở bán đầu tiên tháp A3 - A4.
5/ Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp, phù hợp để ở và cho thuê.
6/ Chủ đầu tư quốc tế Gamudaland Uy tín - kinh nghiệm - tài chính mạnh.

* Thông tin tổng quan:
- Vị trí: Mặt tiền đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, TP. HCM.
- Diện tích đất: 3.76 hecta.
- Quy mô: Bao gồm 6 block căn hộ cao từ 29 đến 39 tầng với tổng số 1.968 căn hộ cao cấp, 12 penthouse và 20 căn shophouse.
- Diện tích căn hộ: với thiết kế từ 1PN đến 3PN - Duplex - Penthouse - Shophouse.
- Đơn vị quản lý: Savills.
- Hình thức sở hữu: Sổ hồng sở hữu lâu dài.
- Thời gian dự kiến bàn giao nhà: Quý 1/2028.

Hotline PKD CĐT: 0906353967.

Xem thêm

Liên hệ:

090 635 ****

Vị trí bản đồ

15,8 tỷ

3 PN, 3 WC
105 m²
150,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
MH

Mr Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 3PN tòa A5 lầu cao view đẹp nhất dự án - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.