Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình bạn làm việc tại TP Thủ Đức-muốn sở hữu không gian sống đẳng cấp-chọn King Crown Infinity

Ngày đăng: 26/02/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Giới thiệu tới bạn căn hộ 2 phòng ngủ King Crown Infinit mặt tiền đường Võ Văn Ngân, liền kề Vincom Plaza, Phường Bình Thọ, trung tâm hiện hữu của TP. Thủ Đức, cách ga Metro Thảo Điền 1 phút di chuyển.

Căn hộ 2PN: 73m²; 85m² giá từ 7.9 tỷ (99tr/m2)

Pháp lý chuẩn chỉnh: đầy đủ 100%, sổ hồng lâu dài, Công văn Đủ điều kiện mở bán.

Tiến độ DA: Đã hoàn thiện thô khối đế 5 tầng TTTM, triển khai xây dựng khối căn hộ.
Tháng 9/2025 cất nóc
Tháng 3/2026 bàn giao nhà
Chậm nhất 2027 nhận sổ hồng

Thanh toán chỉ 5% ký HĐMB, Ngân hàng Nam Á Bank, Vietcombank, Vietinbank hỗ trợ tới 70%.

Ưu đãi từ CĐT:
Hỗ trợ miễn lãi suất 30 tháng, ân hạn nợ gốc 24 tháng.
Chiết khấu lên đến 8%
Gói nội thất lên đến 100 triệu, voucher quà tặng 68-79-86 triệu.

Liên hệ ngay Xuân Anh 0931 721 858 để đưa bạn đến cảm nhận trực tiếp không gian sống tại dự án, gặp gỡ cư dân đã sở hữu căn hộ King Crown Infinity để đưa ra lựa chọn đúng đắn nhất khin chọn nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 172 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,41 tỷ

2 PN, 2 WC
85 m²
99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
King Crown Infinity, Đ. Võ Văn Ngân, P. Bình Thọ, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
VA

Võ Phan Xuân Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình bạn làm việc tại TP Thủ Đức-muốn sở hữu không gian sống đẳng cấp-chọn King Crown Infinity - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.