Tin đăng đã hết hạn.

2PN King Crown Infinity giá tốt View hồ bơi đón bình minh, giá chỉ từ 109TR NỘI THẤT 0979940549

Ngày đăng: 26/02/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Khám Phá King Crown Infinity - Nơi Cuộc Sống Thăng Hoa Tại Thủ Đức!

Bạn có từng mơ ước về một không gian sống đẳng cấp, nơi mà mọi tiện nghi đều nằm trong tầm tay? King Crown Infinity chính là lựa chọn hoàn hảo cho bạn! Tọa lạc trên mặt tiền đường Võ Văn Ngân, dự án nổi bật với 2 tòa tháp cao 30 tầng, cùng 724 căn hộ cao cấp, từ những căn 1PN ấm cúng đến những Sky Villas sang trọng.

King Crown Infinity nằm ngay bên cạnh trung tâm thương mại Vincom Thủ Đức, nơi hội tụ hàng loạt thương hiệu nổi tiếng, rạp phim CGV, phòng gym California, và trường Anh ngữ ILA. Với vị trí đắc địa này, bạn có thể dễ dàng di chuyển đến Quận 9, Quận 2 và Gò Vấp chỉ trong vài phút.

Tại King Crown Infinity, bạn không chỉ sở hữu một căn hộ, mà còn được tận hưởng hàng loạt tiện ích đẳng cấp:

- Hồ bơi vô cực: Nơi bạn có thể thư giãn và ngắm nhìn thành phố.
- Phòng Gym & Yoga: Giúp bạn duy trì sức khỏe và tinh thần thoải mái.
- Khu vui chơi trẻ em: An toàn và thú vị cho các bé.
- Rạp chiếu phim: Thỏa sức xem phim cùng gia đình và bạn bè.
- Công viên trung tâm và vườn BBQKhông gian lý tưởng để tổ chức tiệc tùng và thư giãn.
- Hệ thống an ninh 24/7 Đảm bảo an toàn tuyệt đối cho cư dân.

### Ưu Đãi Hấp Dẫn - Cơ Hội Vàng Để Sở Hữu!

Chỉ từ 8 tỷ, bạn đã có thể sở hữu một căn hộ 2PN/2WC với nội thất nhập khẩu sang trọng. Đặc biệt, chúng tôi tặng gói nội thất trị giá từ 50 - 100 triệu đồng và chiết khấu lên đến 10%.

- Thanh toán chỉ 5% khi ký hợp đồng mua bán.
- Thanh toán 25% nhận nhà quý 2/2026.
- Miễn lãi 24 tháng sau khi nhận nhà.
- Miễn phí quản lý trong 12 tháng đầu tiên.

#Liên Hệ Ngay 0979940549 EM THẢO NGUYÊN Để Nhận Ưu Đãi Lộc Vàng!

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một không gian sống đẳng cấp tại King Crown Infinity. Cuộc sống thăng hoa đang chờ đón bạn! Hãy liên hệ ngay hôm nay để nhận nhiều ưu đãi hấp dẫn!

Xem thêm

Liên hệ:

097 994 ****

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

2 PN
75 m²
116 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
King Crown Infinity, Đ. Võ Văn Ngân, P. Bình Thọ, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thảo Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2PN King Crown Infinity giá tốt View hồ bơi đón bình minh, giá chỉ từ 109TR NỘI THẤT 0979940549 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.