Tin đăng đã hết hạn.

Mua nhà TP Thủ Đức - chọn King Crown Infinity - CH đầy đủ tiện nghi cho đại gia đình, DA đẳng cấp

Ngày đăng: 26/02/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Xin giới thiệu tới quý cô bác, anh chị siêu phẩm căn hộ King Crown Infinity - mặt tiền đường Võ Văn Ngân - Nguyễn Bá Luật - chỉ từ 99 triệu/m2 - Pháp lý chuẩn chỉnh - nhận nhà đầu năm sau.

Vị trí siêu đẹp: mặt tiền Võ Văn Ngân cạnh Vincom Plaza, Phường Bình Thọ, trung tâm hiện hữu của TP. Thủ Đức, cách ga Metro Thảo Điền 1 phút di chuyển.

Pháp lý: đầy đủ 100%, sổ hồng lâu dài, Công văn Đủ điều kiện mở bán.

Căn 3PN: 88m²; 92m² giá từ 9.5 tỷ.

Tiến độ DA: Đã hoàn thiện thô khối đế 5 tầng TTTM, triển khai xây dựng khối căn hộ.
Tháng 9/2025 cất nóc
Tháng 3/2026 bàn giao nhà
Chậm nhất 2027 nhận sổ hồng

Thanh toán chỉ 5% ký HĐMB, Ngân hàng Nam Á Bank, Vietcombank, Vietinbank hỗ trợ tới 70%.

Ưu đãi từ CĐT:
Hỗ trợ miễn lãi suất 30 tháng, ân hạn nợ gốc 24 tháng.
Chiết khấu lên đến 8%
Gói nội thất lên đến 100 triệu, voucher quà tặng 68-79-86 triệu.

Rất nhiều Khách hàng đã lựa chọn King Crown Infinity để sở hữu không gian sống tiện nghi và đẳng cấp:
Quản lý vận hành bởi The Ascott Limited với 25+ tiện ích 5 sao dành riêng cho cư dân.
5 tầng TTTM, 5 tầng hầm (trong đó có 3 tầng để xe).

Cùng nhiều đặc quyền chỉ dành riêng cho cư dân King Crown Infinity.

Giúp Xuân Anh 0931 721 858 một tin nhắn zalo để gửi cô bác, anh chị ưu đãi mới nhất tháng này, cũng như miễn phí thăm quan dự án các ngày trong tuần.

Hân hạnh được đồng hành cùng cô chú, anh chị trên hành trình sở hữu BĐS! 0931 721 858 Xuân Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 172 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9,11 tỷ

3 PN, 3 WC
92 m²
99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
King Crown Infinity, Đ. Võ Văn Ngân, P. Bình Thọ, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
VA

Võ Phan Xuân Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mua nhà TP Thủ Đức - chọn King Crown Infinity - CH đầy đủ tiện nghi cho đại gia đình, DA đẳng cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.