Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC đẹp xuất sắc 2PN +1 tại The Crest Residence, 28 tỷ, 115m2 tại Thủ Thiêm

Ngày đăng: 17/02/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

The Crest Residence, nằm ở Đại Lộ Vòng Cung là một căn hộ chung cư cao cấp nằm trong khu tài chính Thủ Thiêm .

- Nội thất sơ cơ bản , diện tích 115m2 thiết kế 2PN+1
- Giá: 28 tỷ VND
- Pháp lý sổ hồng
- Lầu cao view cầu Ba son , trung tâm Q1
- Có sẵn HĐ thuê thích hợp đầu tư
- Tiện ích hồ bơi , khu vui chơi trẻ em , phòng Gym, và hệ thống F&B , trường học xung quanh

Emi 0845418686 sẽ cung cấp cho a/c thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

084 541 ****

Vị trí bản đồ

28 tỷ

2 PN, 2 WC
115 m²
243,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Crest Residence, P. An Khánh, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
0

0845418686

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC đẹp xuất sắc 2PN +1 tại The Crest Residence, 28 tỷ, 115m2 tại Thủ Thiêm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.