Tin đăng đã hết hạn.

HOT căn góc 3PN - 107m2 Feliz En Vista, nhà full nội thất view sông Sài Gòn chỉ 9.4 tỷ all in

Ngày đăng: 20/02/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay căn hộ 3PN cao cấp tại Feliz En Vista Không gian sống sang trọng, tiện ích đẳng cấp!

* Thông tin sản phẩm:
+ Loại hình căn hộ: 3PN - 2WC
+ Hiện trạng: nhà full nội thất cao cấp
+ Giá chỉ 9.4 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ)
+ Diện tích: 107m2
+ Pháp lý: sổ hồng
- LH:0934257241 Minh Đức để biết thêm thông tin chi tiết

Sống ở đây, không chỉ là căn hộ mà còn là phong cách sống mới, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích. Cuộc sống tiện lợi với siêu thị Bách Hóa Xanh gần đó, trường học và công viên xung quanh.

* Tiện ích nội khu đẳng cấp tại Feliz En Vista
- Hồ bơi phong cách resort, hồ bơi nước mặn độc đáo
- Phòng gym, yoga cao cấp
- Công viên nội khu, khu vườn trên cao
- Sân tennis, sân cầu lông, sân bóng rổ
- Phòng sinh hoạt cộng đồng, khu BBQ ngoài trời
- Phòng chiếu phim, khu vui chơi trẻ em

* Trường học quốc tế xung quanh
- International School Ho Chi Minh City (ISHCMC) 5 phút
- British International School (BIS) 7 phút
- European International School (EIS) 7 phút
- Trường Quốc tế Mỹ (TAS) 10 phút
- Trường Quốc tế Úc (AIS) 10 phút

* Trung tâm thương mại & tiện ích xung quanh
- Vincom Mega Mall Thảo Điền 7 phút
- Estella Place 8 phút
- Parkson Cantavil & Lotte Cinema 5 phút
- Mega Market An Phú 7 phút
- Chợ Thạnh Mỹ Lợi 3 phút

- LH:0934257241 Minh Đức để biết thêm thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

093 425 ****

Vị trí bản đồ

9,4 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
87,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Feliz En Vista, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh

Nguyễn Lê Minh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT căn góc 3PN - 107m2 Feliz En Vista, nhà full nội thất view sông Sài Gòn chỉ 9.4 tỷ all in - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.