Tin đăng đã hết hạn.

Mua trực tiếp CĐT căn góc 2PN + 2WC đối diện TTTM Vincom tại Vinhomes Grand Park

Ngày đăng: 17/02/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán căn 2PN 2WC căn góc view công viên Khủng Long, tòa GH6 đối diện Vincom và quảng trường Golden Eagle.
- Diện tích: 69.1 m2.
- Nội thất: Cơ bản chủ đầu tư.
- Giá bán: 3.639 tỷ (chưa VAT & KPBT).
---

Tiện ích:
- Hưởng trọn tiện ích thuộc hệ sinh thái Vingroup: Vinschool, Vinmec, Vincom, Vinbus...
- Đặc quyền tòa GH6: Phòng xông hơi và karaoke.
- Hồ bơi Mailbu phong cách resort; khu thể thao; sân chơi trẻ em Gia tăng đặc quyền nghỉ dưỡng, vui chơi cho cư dân mọi lứa tuổi.
- Sảnh lễ tân đón khách sang trọng, tiện nghi.
- Khu tập Gym; khu vui chơi trẻ em trong nhà; phòng họp...
- Vinwonder.
- Công viên ánh sáng 36ha.
---

Tiện ích lớn giúp thúc đẩy tăng giá trong tương lai:
- Vành đai 3 dự kiến quý I/2026 thông xe.
- Bệnh viện Vinmec dự kiến 2025 hoàn thành.
- Tháp văn phòng 45 tầng dự kiến 2025 hoàn thành.
---

Anh chị liên hệ em Sơn để được tư vấn miễn phí và xem căn hộ thực tế ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 513 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,64 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
52,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Glory Heights Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
ĐS

Đinh Hồng Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Mua trực tiếp CĐT căn góc 2PN + 2WC đối diện TTTM Vincom tại Vinhomes Grand Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.