Tin đăng đã hết hạn.

Chủ kẹt tiền bán nhanh cắt lỗ căn hộ Vinhomes 3PN + 1 Sân vườn. Full nội thất. Đã có sổ Hồng

Ngày đăng: 11/02/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Chủ nhà kẹt tiền cắt lỗ căn hộ 3PN, 2WC, căn hộ có sân vườn diện tích 25m2. Tổng diện tích 99,9m2
+ Căn hộ được chủ thiết kế full nội thất, hồ cá koi sân vườn. Chủ đầu tư nội thất 800 triệu.
+ Căn hộ đã có sổ Hồng, mua bán công chứng sang tên ngay.
+ Diện tích rộng rãi 99,9 m2, phù hợp cho gia đình.
+ Thiết kế 3PN và 2WC, không gian thoải mái cho mọi thành viên.
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 244 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

3 PN, 2 WC
99.9 m²
49,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
Tc

Tên chưa cung cấp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chủ kẹt tiền bán nhanh cắt lỗ căn hộ Vinhomes 3PN + 1 Sân vườn. Full nội thất. Đã có sổ Hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.