Tin đăng đã hết hạn.

Bán 4PN Sky Mansion Feliz DT 239m2 view sông. Giá 24tỷ

Ngày đăng: 10/02/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

SKY MANSION 4 phòng ngủ dự án Feliz En Vista - Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Chủ Đầu Tư CapitaLand Singapore

- Giá bán: 24 tỷ
- Diện tích: 239m2
- Tình trạng: Full nội thất, nhà đẹp và sạch sẽ như hình
- Tầng trung view sông, ban công hướng mát, không che không chắn.
- Nhà đang có sẵn hợp đồng thuê giá 85tr/tháng

- Liên hệ tư vấn và xem nhà 24/7: 0911121739 - My Phan

Xem thêm

Liên hệ:

091 112 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

24 tỷ

4 PN, 4 WC
239 m²
100,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Feliz En Vista, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
0

0911121739

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 4PN Sky Mansion Feliz DT 239m2 view sông. Giá 24tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.