Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà căn bán nhanh căn 3pn đảo kim cương view tuyệt đỉnh giá tốt

Ngày đăng: 10/01/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

[CHUYỂN NHƯỢNG] CĂN 3PN VIEW SÔNG TẠI ĐẢO KIM CƯƠNG - LỰA CHỌN HOÀN HẢO CHO GIA ĐÌNH

Bạn đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, đẳng cấp, và gần gũi với thiên nhiên? Đây chính là cơ hội không thể bỏ qua:

Diện tích rộng rãi 119m: Thiết kế 3 phòng ngủ thoải mái, lý tưởng cho gia đình lớn.
View triệu đô: Tận hưởng tầm nhìn toàn cảnh sông Giồng Ông Tố, sông Sài Gòn, và biểu tượng Landmark 81.
Nội thất sang trọng, độc đáo: Nội thất dính tường với thiết kế hiện đại, tối ưu hóa không gian và tiện ích.
Giá hấp dẫn chỉ 13.5 tỷ: Đã bao gồm thuế phí bên bán và 5% sổ

Vì sao Đảo Kim Cương là lựa chọn hàng đầu?

Mật độ xây dựng thấp, không gian sống xanh mát với hơn 85% diện tích là cây xanh và tiện ích ngoài trời.
Khu dân cư cao cấp, riêng tư, an ninh 24/7.
Tiện ích 5 sao: Hồ bơi, gym, spa, sân chơi trẻ em, siêu thị, nhà hàng, và nhiều hơn thế nữa.
Liên hệ ngay hôm nay: 0354341475 - Như Ý để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà nhanh chóng.

Nơi hội tụ của sự thanh bình, đẳng cấp và phong cách sống hoàn hảo!

Chuyên cho thuê và chuyển nhượng căn hộ cao cấp Đảo Kim Cương với nhiều lựa chọn đa dạng.

Xem thêm

Liên hệ:

035 434 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

3 PN, 2 WC
119 m²
113,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Diamond Island – đảo Kim Cương, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh

Như Ý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà căn bán nhanh căn 3pn đảo kim cương view tuyệt đỉnh giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.