Tin đăng đã hết hạn.

MT Eastmark 2PN Block D View trực diện sông nhận nhà ngay có sẵn HD thuê, giá tốt nhất chỉ 3.5 tỷ

Ngày đăng: 10/01/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ MT Eastmark City 2PN view trực diện sông đang có sẵn HD thuê 8tr/tháng (Hợp đồng thuê 2 năm).
Căn D - 03 - 17 view công viên và trực diện sông giá tốt nhất Block D cũng như dự án với giá giá 3.5 tỷ.
Hiện căn hộ được tặng kèm gói nội thất cơ bản.
Hiện đã thanh toán 30% khi công chứng sang tên ngân hàng giải ngân 70% hoặc anh/chị thanh toán bằng vốn tự có.
Nhà chất lượng đẹp như trong hình nội thất cơ bản, có kệ tủ bếp, tặng kèm sẵn rèm cửa + máy lạnh 2HP phòng khách và 1HP PN.
Hiện căn hộ trong giai đoạn bàn giao có thể nhận nhà liền, đang trong quá trình làm sổ khoảng 2 - 3 tháng sau có sổ hồng.
Tiện ích nội khu cao cấp, hồ bơi rộng, công viên bờ sông thoáng mát trải dài, khu dân cư an ninh khép kín, tiện ích gym, coffee...
Các dịch vụ cơ bản: Chợ, trường cấp 1,2,3, ngân hàng... Trong bán kính 2 km.
Vị trí siêu tiềm năng tọa lạc mặt tiền Vành Đai 3 trục đường huyết mạch của động lực phát triển kinh tế khu vực Miền Nam hoàn thành lưu thông vào năm 2025.
Giúp kết nối về trung tâm thành phố Thủ Đức, dễ dàng di chuyển quận 1, Bình Thạnh, Nhơn Trạch...
Đặc biệt khi sân bay Long Thành hoạt động vào 2026 dự án kết nối đến sân bay chỉ 25P di chuyển.
Liên hệ: 0907038678 chính chủ căn hộ nhận tư vấn và.

Xem thêm

Liên hệ:

090 703 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
44,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
MT Eastmark City, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
GH

Grand House

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết MT Eastmark 2PN Block D View trực diện sông nhận nhà ngay có sẵn HD thuê, giá tốt nhất chỉ 3.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.