Tin đăng đã hết hạn.

Tin trực tiếp chính chủ - 1PN + 1 - view trực diện sông - gía 8,5 tỷ - NT mới 100% - hình thật

Ngày đăng: 10/01/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tin chính chủ - sản phẩm hiếm trực diện sông Brilliant - DT 83m2 - 1 phòng ngủ + 1 - giá 8,5 tỷ.
- Công ty BĐS uy tín - môi giới chuyên nghiệp - Không đăng giá ảo.
- 1 phòng ngủ + 1 (đã có sổ hồng): Diện tích 83 m2.
- Bàn giao nội thất full 100% mới decore - gia chủ muốn giao dịch nhanh - gọn - lẹ cho khách sẵn sàng tiền mặt.
- Giá bán có thương lượng: 8,5 tỷ (gia chủ đề nghị thương lượng mạnh).
- Xem nhà ngay trong ngày (24/24) kể cả T7 và Chủ Nhật.
- Bàn giao full nội thất full 100% (hình ảnh thực tế đinh kèm topic quảng cáo), kể cả thiêt bị điện tử.
- Phù hợp gia chủ mệnh Tây Tứ Trạch - Đông Tứ Trạch.
- Hình chụp thực tế từ ban công căn hộ).
- Diện tích 83 m2, rộng rãi cho gia đình 2 vợ chồng + 2 bé (cực kỳ thoải mái, phòng khách sinh hoạt chung rộng).
- Hình ảnh thật thực tế đính kèm (Khách hàng tham khảo file đính kèm bài viết).
* Hỗ trợ xem nhà miễn phí trong ngày 24/24: 0902842950 (S House).
* Hỗ trợ tư vấn miễn phí: 0902842950 (S House).
* Đại lý hỗ trợ mẫu hợp đồng, thủ tục công chứng, sang tên từ A - Z miễn phí.
* Chúc quý khách hàng sớm chọn được căn hộ ưng ý!
* Note: Không hợp tác trung gian ạ - Chỉ bán trực tiếp cho khách hàng có nhu cầu!

Xem thêm

Liên hệ:

090 284 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
102,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Diamond Island – đảo Kim Cương, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
SH

S House

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tin trực tiếp chính chủ - 1PN + 1 - view trực diện sông - gía 8,5 tỷ - NT mới 100% - hình thật - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.