Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng gấp căn hộ hạng sang Empire City Thủ Thiêm 3 phòng 127m2 21 tỷ ko bớt, LH 0965645556

Ngày đăng: 07/01/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng gấp căn hộ hạng sang Empire City Thủ Thiêm 3 phòng 127m2 21 tỷ ko bớt, LH 0965645556.
Căn hộ view trực diện sông Sài Gòn.
Thiết kế 3 phòng ngủ, 1 phòng kho, 1 phòng khách Master rộng rãi, 3wc.
Thiết kế thông thoáng.
Hiện trạng bàn giao full nội thất cao cấp.
Giá chuyên nhượng cho Khách hàng thiện chí mua nhanh: 21 tỷ.
Giá này ko thương lượng.
Không tiếp trung gian.
Thiện chí vui lòng liên hệ số điện thoại: 0965645556.
Vì hay di chuyển nước ngoài nên có thể vui lòng nhắn tin trước khi gọi - Xin cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 937 ****

Vị trí bản đồ

21 tỷ

3 PN, 2 WC
127 m²
165,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
AV

Anh Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng gấp căn hộ hạng sang Empire City Thủ Thiêm 3 phòng 127m2 21 tỷ ko bớt, LH 0965645556 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.