Tin đăng đã hết hạn.

Giá tốt căn hộ 2PN, 2WC, 59m2 giá chỉ 2,38 tỷ, nhận nhà ngay. LH: 0902678444

Ngày đăng: 25/12/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12

The Origami - Chất Nhật An Nhiên.

Hàng hiếm kí trực tiếp chủ đầu tư 2PN2WC giá chỉ 2.38tỷ (Chưa VAT &KPBT).

Rẻ hơn hàng chuyển nhượng - Mua nhanh kẻo lỡ.
- Thanh toán giãn 90 ngày.
- Ưu đãi 300tr được trừ vào giá bán.
- Tầng 2 toà S10 view nội khu xanh mượt.
Cụm S10 nổi trội với hồ cá Koi và thiết kế vườn nhật theo phong cách Nhật Bản.
Toà S10.02 đầy đủ tiện ích mua sắm như King Food Mart, Bách Hoá Xanh, Circle K,

Vị trí trung tâm The Origami, chỉ vài bước chân là tới ngay Vincom Mega Mall. Trạm Vinbus ngay cửa sảnh tòa nhà, kết nối thuận tiện tới các đại tiện ích của dự án: Công viên 36ha, Vinmec, Vinschool, Vincom, Vinbus; và thuận tiện di chuyển tới trung tâm của thành phố nhờ hạ tầng giao thông đang dần hoàn thiện. Phù hợp với mua cho thuê, đầu tư dài hạn, kinh doanh căn hộ ngắn ngày, Air Bnb.
Nhận nhà ngay, mua và ký trực tiếp với CĐT.

Xem thêm

Liên hệ:

090 267 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,38 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
40,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
DT

Doan Tuan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Giá tốt căn hộ 2PN, 2WC, 59m2 giá chỉ 2,38 tỷ, nhận nhà ngay. LH: 0902678444 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.