Tin đăng đã hết hạn.

2 phòng ngủ Linden kết nối thẳng hồ bơi - DT lớn 98m2 - Giá 11 tỷ (khách bấm vào xem thử tin thật)

Ngày đăng: 25/12/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Giao dịch căn 2 phòng ngủ view thoáng , nội khu - TIlia - 11 tỷ - DT lớn 93m2 (khách bấm vào xem thử tin thật).
* Đăng tin nào thật tin đó - không đăng tin ảo.
* Sàn bđs tư vấn môi giới đầu tư chuyên nghiệp - hết hàng gỡ tin - thông tin giá toàn bộ trực tiếp chính chủ.
* Thông tin sản phẩm:
- Loại: 2 phòng ngủ + 2 phòng wc + 1 bếp + 1 logia
- Diện tích chính xác : 93 m2
- Gía bán có đàm phán : 11 tỷ net chưa gồm thuế phí , chưa 5% Sổ hồng (thương lượng trực tiếp chính chủ).
- Đặc điểm: View phòng khách và phòng ngủ nhìn ra nội khu cung đường nội bộ , yên tĩnh , căn hộ có đặc bietj phòng logia giặt phơi rộng hơn các căn hộ 2 PN khác ở empire city
- Nội thất bàn giao: Cơ bản.
- Nhà đang có hợp đồng thuê 38Tr/Tháng: Xem nhà
- (hình thật trong file đính kèm topic quảng cáo).
- Hỗ trợ xem nhà miễn phí 24/24: 0902842950 ( S House )
- Hỗ trợ tư vấn lãi suất vay hàng ( lãi suất 6-7% /cố định 2-3 năm ) : 0902842950 ( S House )
- Đội ngũ hỗ trợ đàm phán giá tốt: 0902842950
* Đại lý hỗ trợ mẫu hợp đồng, thủ tục công chứng, sang tên từ a - z miễn phí.
* Ngoài căn này, quý khách liên hệ gửi thêm vài căn khác và dự án khác để thêm nhiều lựa chọn ạ.
(Cam kết giỏ hàng top 1 thị trường cạnh tranh)

Xem thêm

Liên hệ:

090 284 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

11 tỷ

2 PN, 2 WC
98 m²
112,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
SH

S House

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2 phòng ngủ Linden kết nối thẳng hồ bơi - DT lớn 98m2 - Giá 11 tỷ (khách bấm vào xem thử tin thật) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.