Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán CH Penthouse Estella Heights, 338m2, sân vườn, 4PN, nhà thô, 43.5T. Linh 0973 282 ***

Ngày đăng: 12/11/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Chủ nhà gửi bán căn hộ Penthouse Estella Heights, ban công sân vườn xung quanh nhà, diện tích 338m², thiết kế 4PN, nhà giao thô, sổ hồng chính chủ, giá bán 43.5 tỷ TL.
Liên hệ Linh 0973 282 ***.
Em cảm ơn.
Xem thêm

Liên hệ:

097 328 ****

Vị trí bản đồ

43,5 tỷ

4 PN
338 m²
128,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Estella Heights, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trần Thị Mỹ Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán CH Penthouse Estella Heights, 338m2, sân vườn, 4PN, nhà thô, 43.5T. Linh 0973 282 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.