Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán Duplex Lumiere Boulevard D2.00.05 view đẹp nhất dự án, diện tích 166m2 giá rẻ

Ngày đăng: 12/11/2024

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán hoặc cho thuê Duplex Lumiere Boulevard D2.00.05 view xịn nhất, diện tích lớn nhất.

Bàn giao hoàn thiện nội thất cơ bản (khoản này đỡ rất nhiều chi phí thi công khi nhận nhà thô).
- View đẹp nhất dự án.
- Pháp lý: Sở hữu lâu dài.
- Diện tích 166m².
- Tặng 36 tháng phí quản lý.
- Chỉ thanh toán 20% phần còn lại vay miễn lãi đến tháng 8/2024.

(hình thật tại căn hộ).

- Giá bán 95tr/m² (còn thương lượng).

0901 222 ***.
Xem thêm

Liên hệ:

090 609 ****

Vị trí bản đồ

15,77 tỷ

166 m²
95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Lumiere Boulevard, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CS

Cty Bđs Đất Phù Sa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán Duplex Lumiere Boulevard D2.00.05 view đẹp nhất dự án, diện tích 166m2 giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.