Tin đăng đã hết hạn.

Orchard Heights Sycamore, dự án CapitaLand, vị trí trung tâm, thanh toán linh hoạt

Ngày đăng: 30/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- Orchard Heights - Sycamore Bình Dương. - Căn hộ 3 phòng ngủ diện tích 95m² thông thủy. - Giá chỉ 5,17 tỷ (~54.4 triệu/m²) mức giá hợp lý nhất trong phân khúc cao cấp. - Thiết kế thông minh: Không gian sống rộng rãi, 3PN tách biệt, nhiều ánh sáng & gió tự nhiên. - Bàn giao hoàn thiện cơ bản Nhận nhà: Quý 2/2027. - Tiến độ thanh toán nhẹ nhàng: Chỉ 5% mỗi quý, nhận nhà chỉ cần 50%. - Tỷ suất cho thuê 67%/năm sản phẩm vừa ở vừa đầu tư cực kỳ hiệu quả. - Chuỗi tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi, gym, công viên trung tâm, trường quốc tế, TTTM nội khu... - Vị trí trung tâm TP. Mới Bình Dương sát công viên, kết nối toàn khu nhanh chóng. Orchard Heights nơi an cư đẳng cấp và đầu tư bền vững cùng CapitaLand. - Liên hệ ngay: Mr Út 0971634579

Xem thêm

Liên hệ:

097 163 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,17 tỷ

3 PN
95 m²
54,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu Orchard Heights (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
HT

Hoài Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Orchard Heights Sycamore, dự án CapitaLand, vị trí trung tâm, thanh toán linh hoạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.