Bán Căn Góc 3PN 2WC 106m2 5,215 tỷ tầng đẹp đầu năm 2027 nhận nhà 0938355036

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Liên hệ: 0938355036 Mr Đức Căn hộ Orchard Heights phân khu cao tầng tại Sycamore - Bán căn Góc 3PN 2WC 106m2 giá 5,215 tỷ bao sang tên đã gồm VAT và Phí Bảo Trì - Tầng đẹp, Hướng Đông Nam , View đường Hùng Vương - Đầu năm 2027 nhận nhà Hỗ trợ công chứng sang tên CĐT ngay ạ! Liên hệ : 0938355036 Mr Đức

Xem thêm

Liên hệ:

093 835 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,22 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
49,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Phân khu Orchard Heights (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
ĐN

Đặng Thu Nguyệt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Góc 3PN 2WC 106m2 5,215 tỷ tầng đẹp đầu năm 2027 nhận nhà 0938355036 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.