Tin đăng đã hết hạn.

Nhà ở xã hội Becamex Hòa Lợi, lầu 3 full nội thất ,DECOR 450 triệu, Thuê 4 triệu,Sài Gòn mua được

Ngày đăng: 04/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

(5727) FULL NỘI THẤT, DECOR RỒI Lầu 3 giá : 450 TRIỆU ( 100% tiền) NHÀ XÃ HỘI HÒA LỢI - SÀI GÒN MUA ĐƯỢC Dt 30m2. cho thuê được : 4 tr/tháng Nhà đẹp_ tiền nào_ của đó Nhận mua bán ký gửi: 0339861559 HUY ------------------------------------------ Becamex Hòa Lợi : 5/6/25 + Tầng 2(lầu1): 500 triệu - 530 triệu + Tầng 3(lầu2): 460 triệu - 490 triệu + Tầng 4(lầu3): 410 triệu - 440 triệu + Tầng 5(lầu4): 385 triệu - 415 triệu

Xem thêm

Liên hệ:

033 986 ****

Vị trí bản đồ

450 triệu

2 PN, 1 WC
38 m²
11,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Becamex Hòa Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
LH

Lê Tiến Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà ở xã hội Becamex Hòa Lợi, lầu 3 full nội thất ,DECOR 450 triệu, Thuê 4 triệu,Sài Gòn mua được - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.