Chung cư xã hội Định Hòa, lầu 2 giá: 570 triệu, toàn quốc mua được (bao sổ, bao vay)

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Nhà xã hội Becamex Định Hòa, TP HCM. Phường Chánh hiệp, TP HCM. Tất cả tỉnh thành + Sài Gòn mua được. Tổng tiền là: 570 triệu. Lầu 2 (bao sổ, bao vay). Thanh toán trước giá: 120 triệu. Còn góp 20 năm: 450 triệu. Sổ hồng riêng, lâu dài, vĩnh viễn. LH: 0974728304 Huy.

Xem thêm

Liên hệ:

097 472 ****

Vị trí bản đồ

570 triệu

1 PN, 1 WC
38 m²
15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Định Hoà, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
HL

Huy Lê

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chung cư xã hội Định Hòa, lầu 2 giá: 570 triệu, toàn quốc mua được (bao sổ, bao vay) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.