Tin đăng đã hết hạn.

Còn suất cuối chung cư Biconsi Hiệp Thành 3 giá chỉ 729tr từ chủ đầu tư, đã có sổ hồng.

Ngày đăng: 27/05/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

́ ̉ ̆ ̛ ̣̂ ̀ - .̣̂ ̀, ̉ ̂̀ ̣̂, ̀ ̛̛
Block D - sổ hồng riêng
Loại 1PN :
- DT : 34m2 full nội thất giá 729tr
- DT : 41m2 full nội thất giá 896tr
- DT : 42.6m2 full nội thất giá 907tr
- DT : 50m2 full nội thất giá 945tr
Loại 2PN :
- DT : 60m2 full nội thất giá 1 tỷ445tr
Tiện ích: Siêu thị, Gym, Spa, công viên... hồ bơi cách 5 phút đi bộ, trường học từ cấp 1-cấp 3 trong bán kính 2km..

LH: 0972885601 Ms.Nhung

Xem thêm

Liên hệ:

097 288 ****

Vị trí bản đồ

729 triệu

1 PN, 1 WC
34 m²
21,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hiệp Thành III, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
LN

Lê Thị Hồng Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn suất cuối chung cư Biconsi Hiệp Thành 3 giá chỉ 729tr từ chủ đầu tư, đã có sổ hồng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.