Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ DUPLEX dự án ORCHARD HEIGHTS - SYCAMORE diện tích 130m2 thông thủy - giá 6.9 tỷ

Ngày đăng: 23/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn hộ cao cấp, đậm chất phiêu lưu với hệ thống 68 tiện ích đẳng cấp thiết kế đa tầng - ORCHARD HEIGHTS - SYCAMORE với giá chỉ từ 50 triệu/m2.

* Vị trí trung tâm Thành Phố Mới Bình Dương, mặt tiền đại lộ Hùng Vương, đối diện Aeon Mall.
* Nằm sát tuyến tàu điện Metro số 1 nối từ TP.HCM lên vòng xoay WTC Bình Dương.

* Chủ đầu tư: CAPITALAND
Với hơn 30 năm phát triển tại Việt Nam, đã chứng minh được quá trình triển khai các dự án uy tín với tỷ suất sinh lợi cao.

* Thông tin sản phẩm:
Duplex diện tích 150-180m2 ( thông thủy 130-160m2)
Vị trí căn hộ nằm ở tầng chẵn, từ tầng 4 đến 22
Trần cao 6m5, bàn giao thô có tường

* Tiện ích:
Tầng 4:
Hồ bơi ốc đảo xanh dài 50m
Đường bộ hành chân mây
Phòng tiệc biển xanh
Khu BBQ ngoài trời
Khu vui chơi trẻ em, gym, spa

Tầng 24:
Sảnh tiệc trên không với phong cách lounge - bar trẻ trung.
Khu dã ngoại trên không và rạp chiếu phim chân mây.

Liên hệ Nhật Uyên - 0945685656 để được hỗ trợ tư vấn và dẫn đi xem nhà miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

094 568 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

3 PN, 3 WC
130 m²
53,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu Orchard Heights (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NU

Nhật Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ DUPLEX dự án ORCHARD HEIGHTS - SYCAMORE diện tích 130m2 thông thủy - giá 6.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.