Bán căn hộ 87,9m2 tại Hanoi Seasons Garden, giá 12,587 tỷ, tầng cao view toàn thành phố

Ngày đăng: 23/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Hanoi Seasons Garden, đường Nguyễn Trãi, phường Khương Đình, Hà Nội (quận Thanh Xuân, Hà Nội cũ) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 87,9m2, căn hộ thiết kế thông minh, tối đa ánh sáng tự nhiên, mang đến cảm giác thoải mái và dễ chịu cho cư dân. + 2PN + 2WC + Nội thất cơ bản + Hướng cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc + Giá chỉ 12,587 tỷ VND. Điểm đặc sắc: Căn hộ nằm trong khu nhà ở xanh sang trọng, với các tiện ích cao cấp như trung tâm thương mại, bể bơi ngoài trời, khu ẩm thực, hệ thống Spa, Gym, và trường học liên cấp quốc tế. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho cư dân. Khu vực xung quanh: Gần công viên hồ trung văn, công viên hồ điều hòa nhân chính, và bệnh viện đại học y dược. Cung cấp đầy đủ tiện ích như Winmart + , các trường học mầm non và nghề. Chi tiết dự án: Dự án Hanoi Seasons Garden do Tập đoàn Vingroup đầu tư, tọa lạc tại 233, 233B và 235 đường Nguyễn Trãi, phường Thượng Đình, quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội. Căn hộ được thiết kế hiện đại, với nội thất cao cấp như tủ bếp, bếp từ, máy hút mùi, cửa gỗ công nghiệp chống cháy, và hệ thống điều hòa âm trần. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số 0964608338 với Nguyễn Quyên.

Xem thêm

Liên hệ:

096 460 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

12,59 tỷ

2 PN, 2 WC
87.9 m²
143,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
QN

Quyên Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 87,9m2 tại Hanoi Seasons Garden, giá 12,587 tỷ, tầng cao view toàn thành phố - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.