Chính chủ gửi bán căn hộ 4PN tại imperia garden giá 130tr/m

Ngày đăng: 23/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chung cư Imperia garden 203 Nguyễn Huy Tưởng Diện tích trên sổ 130m, thiết kế 4PN 2 VS Nhà đầy đủ nội thất. Sẵn sổ, giá 129tr/m có thương lượng cho khách thiện chí ạ. Anh chị quan tâm ib em . Em có quỹ căn từ 2-4PN tại imperia garden giá tốt ạ . SDT 0918999125

Xem thêm

Liên hệ:

091 899 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

16,77 tỷ

4 PN, 2 WC
130 m²
129 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Như Quỳnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn hộ 4PN tại imperia garden giá 130tr/m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.