Quỹ Ngoại Giao Trục Căn 4PN 18, 3PN 18A LH 0765563333

Ngày đăng: 23/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CĂN 3PN VIEW NỘI KHU ĐẸP HIẾM TẠI LUMIÈRE HANOI SEASON GARDEN Mã căn: L1 18 Diện tích: 120.1m | 3PN Hướng: Tây Nam-Đông Bắc Điểm nổi bật của căn hộ: Thiết kế vuông vắn, tối ưu công năng Phòng khách rộng kết nối ban công thoáng sáng Tầm view cao tầng cực chill về đêm Nội thất sang trọng chuẩn sống tinh hoa Phù hợp khách trẻ thành đạt, gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê cao cấp Sở hữu một không gian sống hiện đại giữa trung tâm Hà Nội nơi mỗi khung cửa đều là một view triệu đô.

Xem thêm

Liên hệ:

076 556 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

18,9 tỷ

3 PN, 2 WC
120 m²
157,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
ĐT

Đào Đức Minh Tùng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Quỹ Ngoại Giao Trục Căn 4PN 18, 3PN 18A LH 0765563333 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.