Tổng hợp quỹ căn 1,2,3,4 pn giá tốt nhất thị trường, quỹ cđt bán bằng giá không chênh lh:0983291567

Ngày đăng: 23/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết các căn hộ tầng trung view đẹp, ký trực tiếp với CĐT Masteri Homes. Tên căn | số phòng ngủ | DT thông thủy | DT tim tường | Giá bán trước VAT. HHA - 1x - 21 | 01 phòng ngủ + 01 Đa Năng | 83.1 m² | 91.6 m² | 11.725 tỷ | view đài phun nước. HHA - 1x - 16 | 01 phòng ngủ + 01 Đa Năng | 84.9 m² | 94 m² | 11.661 | view nội khu. HHA - 1x - 15A | 01 phòng ngủ + 01 Đa Năng | 81.4 m² | 90.1 m² | 11.823 tỷ | view nội khu. HHA - 1x - 03 | 02 phòng ngủ | 87.4 m² | 95.8 m² | 11.431 tỷ | View thành phố. HHA - 2x - 06 | 04 phòng ngủ | 131.7 m² | 143.1 m² | 19.039 tỷ | View thành phố. HHA - 2x - 15 | 01 phòng ngủ | 59.2 m² | 63.6 m² | 9.221 tỷ | View nội khu. HHA - 3x - 23 - 04 phòng ngủ 142.0m2 152.5m2 22.189 tỷ View thành phố. -------------------------- Ngoài ra em Tuấn check căn theo nhu cầu của từng khách hàng về hướng, tầng, view từ 1 - 4PN. * Quyền lợi và cam kết khi khách hàng làm việc với em Tuấn. 1. Tất cả các căn đều pháp lý rõ ràng, minh bạch. 2. Được hỗ trợ tận tình từ khi xem dự án, nhà mẫu đến khi đặt cọc mua nhà, nhận bàn giao, làm sổ đỏ, làm nội thất. 3. Tất cả thông tin được cung cấp chính xác, nhanh chóng và đầy đủ nhất. - Bảng giá. - Chính sách cập nhật mới nhất. - Vị trí, thiết kế. - Dòng tiền thanh toán. --------------------------------------------- Hotline: 0983291567 - Mr. Tuấn. Tư vấn miễn phí 24/7, call/SMS/Zalo.

Xem thêm

Liên hệ:

098 329 ****

Vị trí bản đồ

19,04 tỷ

4 PN, 3 WC
143.1 m²
133,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0983291567

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Tổng hợp quỹ căn 1,2,3,4 pn giá tốt nhất thị trường, quỹ cđt bán bằng giá không chênh lh:0983291567 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.