Cao Xà Lá quỹ căn 1N+ 2N view đẹp nhất dự án thiết kế thông minh tối ưu diện tích nhất Hanoi Season

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Mức giá cực sốc mới được công bố. - Giá thanh toán sớm: 120 triệu/m2. - Giá thanh toán theo tiến độ: 130 triệu/m2. - Giá vay: 150 triệu/m2. - Căn 1PN: 59m2: Giá bán từ: 6.7 tỷ, 7,7 tỷ, 9 tỷ View nội khu. - Căn 2PN: 82.5m2: Giá bán từ: 9,4 tỷ, 11,5 tỷ view đài phun nước. - Căn 2PN: 95m2: Giá bán từ: 12.5 tỷ, 14.5 tỷ, 15 tỷ View đường Nguyễn Trãi. - Căn 2PN + 1 = 3 PN: 110m2: Giá bán từ: 14 tỷ, 15.2 tỷ, 16 tỷ View ngoài thoáng, ra Ngã Tư Sở. - Căn góc 2PN + 1: 106m2: Giá bán từ: 13 tỷ, 15 tỷ, 15.5 tỷ view ngoài, thoáng, ko che chắn. - Căn góc 3PN + 1: 143m2: Giá bán từ: 16.9 tỷ, 19 tỷ, 20 tỷ, View ngoại khu đẹp, thoáng. - Căn góc 3PN + 1: 152m2: Giá bán từ: 20.2 tỷ, 23 tỷ, 25.2 tỷ, View đài phun nước, bể bơi. Chính sách cực hấp dẫn: - Vay miễn gốc tới 5 năm (dù 2029 đã nhận nhà), miễn lãi 3 năm, 2 năm tiếp theo lãi suất cố định 7,5%. - Miễn phí quản lý 2 năm (nếu đã có nhà Mas thì đc miễn 4 năm).

Xem thêm

Liên hệ:

091 891 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,4 tỷ

2 PN, 2 WC
82.5 m²
113,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Nam Thắng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cao Xà Lá quỹ căn 1N+ 2N view đẹp nhất dự án thiết kế thông minh tối ưu diện tích nhất Hanoi Season - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.