Bán căn hộ Bohemia Residence Nguyễn Huy Tưởng 128m2 3PN lô góc tầng cao

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ cao cấp tại Bohemia Residence 25 Nguyễn Huy Tưởng, quận Thanh Xuân. Căn hộ tầng cao, lô góc, thoáng sáng tự nhiên, phù hợp gia đình ở lâu dài. THÔNG TIN CĂN HỘ Diện tích: 128m² Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh Tầng: 32/33 tầng Giá: 15.2 tỷ ƯU ĐIỂM NỔI BẬT Căn hộ lô góc Tầng cao, view thoáng Các phòng đều có cửa sổ Thiết kế tối ưu công năng Có 2 logia riêng biệt Không gian sống thoáng sáng tự nhiên THIẾT KẾ CĂN HỘ 3 phòng ngủ 2 vệ sinh Phòng khách rộng Khu bếp riêng 2 logia Hướng cửa: Tây Bắc Ban công: Đông Nam Tây Nam VỊ TRÍ & TIỆN ÍCH Bohemia Residence Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân Giao giữa Nguyễn Huy Tưởng và Lê Văn Thiêm Trung tâm Thanh Xuân Gần trường học, trung tâm thương mại, văn phòng Giao thông thuận tiện PHÙ HỢP Gia đình ở lâu dài Khách cần không gian rộng Giữ tài sản khu trung tâm PHÁP LÝ Sổ đỏ chính chủ Sẵn sàng giao dịch Liên hệ: 0839458687Huyền Địa Ốc)

Xem thêm

Liên hệ:

083 945 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

15,2 tỷ

128 m²
118,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Bohemia Residence, P. Lê Văn Thiêm, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
HỐ

Huyền Địa Ốc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Bohemia Residence Nguyễn Huy Tưởng 128m2 3PN lô góc tầng cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.