Quỹ căn GIÁ TỐT - KHÔNG BÁN CHÊNH dự án Hà Nội Season Garden ( Cao Xả Lá) - Nguyễn Trãi - Hà Nội

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Chủ đầu tư: Masterise Homes Tổng diện tích đất dự án: 82.820 m2 Mật độ xây dựng: 28.8% Quy mô phát triển: Masteri Iconic: 2 tòa căn hộ Lumiere Hanoi Seasons Garden: 8 tòa căn hộ Tổng số căn hộ: Khoảng 4.000 căn hộ Tiêu chuẩn căn hộ: Masteri Collection & Lumiere Series Loại hình căn hộ: Studio, 1PN, 2PN, 3PN, 4PN, duplex, penthouse, duplex penthouse Thời điểm khởi công: Năm 2026 Thời điểm bàn giao: Quý II/2029 Hình thức sở hữu: Sổ hồng lâu dài Tòa căn hộ mở bán: L1 Loại hình căn hộ: Studio, 1PN, 2PN, 3PN, 4PN Diện tích căn hộ: 28.5 141.8 m2 Giá bán căn hộ: Từ 6 23 tỷ Hỗ trợ vay vốn 70% với LS 0% đến thời điểm bàn giao (Quý II/2029) + LS 7.5%/năm trong vòng 2 năm tiếp theo Tặng 24 tháng phí quản lý dịch vụ dành cho khách hàng thông thường Tặng 48 tháng phí quản lý dịch vụ dành cho cư dân Masterise Homes

Xem thêm

Liên hệ:

077 865 ****

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 2 WC
28 m²
132,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
HD

Hoang Trong Duc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn GIÁ TỐT - KHÔNG BÁN CHÊNH dự án Hà Nội Season Garden ( Cao Xả Lá) - Nguyễn Trãi - Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.