Căn hộ 2 ngủ đáng mua nhất dự án Hanoi Seasons Garden

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

THÔNG TIN CHÍNH THỨC DỰ ÁN Tên dự án: Hanoi Seasons Garden Vị trí: Nguyễn Trãi, Hà Nội Tổng diện tích dự án: 82.820 m2 Mật độ xây dựng: 28,8% Nhà phát triển: Masterise Homes - trực thuộc Tập đoàn Masterise Group Quy mô dự án: 10 toà / 35-46 tầng / 03 tầng hầm Loại hình căn hộ: Studio, 1BR, 1BR+, 1BR+1MR, 2BR, 2BR+1MR, 3BR, 3BR+1MR, 4BR, Duplex, Penthouse, Penthouse Phân khu đầu tiên ra mắt là phân khu Bloom Tiện ích compound giành riêng cho cư dân Hanoi Season Garden Tiên ích cao cấp : Bể bơi 4 mùa dưới hầm 4000m2 ứng dụng công Heat Pumd, và muối điện phân... Hầm đỗ xe 227. 539 m2 - 3 tầng không bao gồm Khu vực trường học Clubhouse 3 tầng. Giá: 130tr/m2 Liên hệ 0987222264 để booking và lấy căn ưng ý nhất #Caoxala #HanoiseasonsGarden #Nguyễn Trãi #MasteriseCaoxala #120tr/m2 #Đấtvangnoido #Caoxalagiatotnhat #VinhomesCaoxala #LumiereCaoXaLa #HaNoiCaoXaLa

Xem thêm

Liên hệ:

098 722 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

100.4 m²
141,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Imperia Garden, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
HQ

Hà Vũ Quân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 ngủ đáng mua nhất dự án Hanoi Seasons Garden - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.